PDA

Xem bản đầy đủ : Chào mừng tất cả mọi người đến với Box Nghệ thuật sống!

happyfortheworld
28-11-2010, 02:26 AM
:yy183: :yy183::yy183:CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI BOX NGHỆ THUẬT SỐNG!:yy183: :yy183::yy183:

Ngày 27/11/2010, mong muốn xây dựng lên 1 box chứa đựng những kiến thức, kinh nghiệm sống thực sự lý thú, ý nghĩa, bổ ích cho cuộc sống của các thành viên 4rum, những vị khách ghé thăm và chính bản thân Happyfortheworld mình, đã nhận được sự ủng hộ nhiệt tình của Ban quản trị diễn đàn, và Box Nghệ thuật sống đã chính thức được xây lên trên mảnh đất Sân chơi Sinh viên Thăng Long tươi đẹp.:yy12:

Đời người chỉ sống có 1 lần! Hãy để từng giây phút quý giá của cuộc đời bạn trở thành đẹp nhất, hạnh phúc nhất, và giá trị nhất! Để không bao giờ bạn phải hối tiếc về ngày hôm qua! Và mình khẳng định để làm được điều đó bạn cần có nghệ thuật sống – nghệ thuật giúp bạn thành công trong từng khoảnh khắc, từng tình huống, từng hoàn cảnh, từng phạm trù có trong cuộc sống của bạn.
Hãy đến với box Nghệ thuật sống của diendan.dhthanglong.net :yy169: nơi tổng hợp cho bạn những kiến thức thú vị và ý nghĩa, được chắt lọc từ nguồn vô tận internet hoặc đơn giản là những chia sẻ quý báu của các thành viên!

SỐNG LÀ 1 NGHỆ THUẬT: sẽ mang đến cho bạn những nghệ thuật đối nhân xử thế, những chân lý, tinh hoa…của những người đã mất rất nhiều công sức hay thậm trí cả cuộc đời mới đúc rút ra!:yy207:
CÓ SỨC KHỎE LÀ CÓ TẤT CẢ: bạn có muốn là người luôn dồi dào sức khỏe? bạn có muốn phòng tránh các căn bệnh?
TÌNH YÊU: :yy38:Hãy chăm chút cho mối tình bạn đang có, hay trang bị kiến thức đầy đủ để sẵn sàng đón nhận một tình yêu thật đẹp, cũng có thể là biết cách quyên đi mối tình ngày hôm qua và mỉm cười hướng đến ngày mai tươi sáng! Bạn không cần 1 tình yêu đẹp?
ĂN NGON – CON ĐƯỜNG HẠNH PHÚC: các công thức nấu ăn, nghệ thuật ẩm thực luôn túc trực để sẵn sàng đi theo bạn suốt cuộc đời!
LÀM ĐẸP: không có người xấu, chỉ có người không biết làm đẹp. Ai không muốn mình ngày càng đẹp hơn trong mắt mọi người xin giơ tay? :yy137:

Và tất nhiên, riêng chỉ sức 1 mod như mình hay cả Ban quản trị của diễn đàn này cũng không thể xây dựng lên 1 box có sức mạnh như vậy! Nhưng Box Nghệ thuật sống này hoàn toàn có thể trở thành box thực sự lý thú, bổ ích với tất cả mọi người, khi được bạn – người đang đọc những dòng này tham gia cùng đóng góp! hôm nay bạn comment hay post bài chia sẻ với chúng mình 1 nghệ thuật sống mà bạn có được hoặc sưu tầm, thì ngay lúc đó bạn đã ghi nhớ được kiến thức đó cho chính bạn, và những người nhận được món quà từ bạn như mình chắc chắn sẽ đáp lại! Rồi bạn sẽ có động lực để tìm hiểu các kiến thức về nghệ thuật sống cho cuộc đời bạn, mà nếu không tham gia với chúng mình, có thể gần như không bao giờ hoặc rất ít khi bạn tìm hiểu về chúng! Cứ như vậy chúng ta sẽ có được 1 kho kiến thức và kinh nghiệm về nghệ thuật sống đồ sộ :) .

Hãy chung tay để xây dựng lên một sân chơi thực sự bổ ích cho bạn, cho tôi, cho tất cả mọi người! Để tất cả cùng hướng tới 1 cuộc sống tươi đẹp, cùng hoàn thiện bản thân, cùng phát triển!

Cảm ơn bạn đã ghé thăm Box Nghệ thuật sống - diendan.dhthanglong.net và mong gặp lại !:yy169:

Happy for the World

happyfortheworld
28-11-2010, 05:36 AM
Do tuổi cao sức yếu, và muốn quản lý hiệu quả cũng như có bài post thường xuyên cho 2 subbox mình quản lý là: Sống là 1 nghệ thuật và Có sức khỏe là có tất cả, nên mình đã đề nghị với Admin tuyển thêm mod quản lý 3 subbox còn lại: Tình yêu, Làm đẹp và Ăn ngon - con đường hạnh phúc!

Nếu bạn muốn có thêm nhiều kiến thức trong 3 lĩnh vực này: Tình yêu, Làm đẹp và Ăn ngon; muốn đóng góp chút sức mình xây dựng diễn đàn trở thành 1 sân chơi thật xôm, thật vui vẻ, bổ ích, và muốn có những kỷ niệm đẹp đời sinh viên ( đây cũng là những mục đích chính mình xin lập box Nghệ thuật sống và làm mod :) ) thì hãy nộp đơn xin làm mod vào box tuyển dụng !:yy169:
Subbox Làm đẹp thì cần mod là nữ, 2 Subbox Ăn ngon và Tình yêu thì không quy định giới tính :yy114:
Bạn có thể nhận quản lý 1 hoặc 2 trong 3 subbox, nếu thấy đủ sức làm tốt cả 3 thì Box Nghệ thuật sống luôn chào đón! :yy169:

Mong sớm tìm được người cùng mình quản lý và phát triển Box Nghệ thuật sống trở thành box so hot :yy114:

Linh.Khun
29-11-2010, 10:03 PM
cho em 1 subbox.........

Lee265
29-11-2010, 10:11 PM
mình chọn ăn ngon rồi nhé :yy92::yy92: