PDA

Xem bản đầy đủ : Ai cũng phải đọc đấy, không đọc xui xẻo đừng kêu

toilanhuong
19-01-2011, 08:17 PM
....Hôm nay là 19, và phải còn những 10 ngày nữa những "con chiên" của Đại học Thăng Long mới đựoc hoàn toàn trả tự do:)). Và chắc cũng không sớm khi Box "Nghệ thuật sống" gửi tới các bạn điều này đâu nhỉ?
Hee! ( cười tý cho có tý khí thế nhỉ?)....Thật tiếc khi dự án Box NTS được "lóe sáng", mình lại là người không may mắn, để chen chân kiếm lấy một " ghế nóng", nhưng không sao, bây giờ thì đang ngồi trên" lò sưởi" của 4r rồi ( nhiệt độ không dưới 10):))
Thôi! xì tóp, vào việc chính đấy. Thực ra đây cũng chưa phải là việc của mình, nhưng mà cú thích chơi trội thế này đấy, Mọi người thông cảm, xiexie! ( Xin lỗi anh Happy~world!)
Box NTS hoạt động tưng bừng khói lửa, từ ngày chiếm dụng đựoc ít đất của" 4R", và còn tưng bừng hơn từ khi có thêm mình ( ối ối xấu hổ! - giả vờ thôi:)) )....Lại loằng ngoằng, lại xin lỗi tiếp...:( nha!

Năm hết Tết đến ( Tết với đúng nghĩa của Tết nha), Muốn gửi tới mọi người ( tất cả)- những người đã, đang và chưa yêu Box NTS lời cảm ơn chân thành nhất, mọi người ủng hộ nên box phát triển như....( chưa nghĩ ra). Cảm ơn Admins tạo điều kiện cho box "rầm rộ " thế này, cảm ơn các bạn luôn đồng hành cùng box (Red...:), B Tím....:)...và một số vị nữa..... có thể mọi người thấy "cảm ơn " là bình thường, nhưng bây giờ t mới thấy nó thật sự có ý nghĩa đấy!
Sau màn cảm ơn là gì?:yy194: rồi, đây rồi:
" Chúc mọi người sang năm mới ngập tràn sức khỏe, niềm vui, tiền tài, hạnh phúc. Chúc cho bạn và gia đình yêu thưong của mình có những phút giây ấm áp. Chúc cho Tình yêu của các bạn luôn tràn trề, mãnh liệt, chúc cho 4R lớn mạnh nhiều hơn nữa- và xin ngài đừng "die":), còn nữa Chúc cho box NTS sẽ sánh ngang tầm với các box khác ( tuyên chiến), và sub "Tình yêu" sẽ là sub đc mọi ngươif ủng hộ nhìu nhất♥" Thế là đủ rồi nhỉ... năm con Mèo nhưng đừng như mèo đấy:))

Mình phải làm điều này sớm vì mình sắp phải tạm rời 4R một thời gian (nho nhỏ), sợ là lời cảm ơn chân thành chưa tới đc chỗ mọi người.....thế nên đừng nghĩ là sớm nha!

Yêu cái 4R này mất rồi, suốt ngày cắm mặt vào....Trả lại tự do cho tôi? Là ai? Ai đã đầu độc mình.....

Cảm ơn mọi người đã nghía qua!♥♥♥:yy20::yy20::yy20:

Ami_xù
19-01-2011, 09:10 PM
Chúc box NTS ngày càng phát triển mạnh và luôn đc các mem yêu quí :X

P.s: mình chưa đc biết nhiều hơn về mod toilanhuong của box :( có thể cho m biết pro5 hem ;;)

toilanhuong
19-01-2011, 09:14 PM
Chúc box NTS ngày càng phát triển mạnh và luôn đc các mem yêu quí :X

P.s: mình chưa đc biết nhiều hơn về mod toilanhuong của box :( có thể cho m biết pro5 hem ;;)
Chưa biết à? Tự tìm hiểu đi , ok? Mình học lớp NE22A1, biết thêm gì thì pm....:)

RedwinD
19-01-2011, 10:54 PM
Ôi may quá mình đã đọc, chứ không dông cả năm thì chết...
Mà mình có làm đếch gì đâu ngoài việc chửi bậy mà chị Tôi Là Nhường cảm ơn nhẩy? :yy121:

toilanhuong
20-01-2011, 12:29 AM
Ôi may quá mình đã đọc, chứ không dông cả năm thì chết...
Mà mình có làm đếch gì đâu ngoài việc chửi bậy mà chị Tôi Là Nhường cảm ơn nhẩy? :yy121:
Trời ơi Red ơi! Tớ mà dùng biện pháp van xin nài nỉ không đc là tớ dùng biện pháp mạnh đấy, đừng có trách nha, tớ đảm bảo là không tha rồi... Không đc xưng cả giới tính và Tên, tôi chết mất:((:yy39:

chocopie
20-01-2011, 02:22 PM
Chúc mọi người trong box NTS năm mới vui vẻ và tràn đầy hạnh phúc

ineveteo
20-01-2011, 08:57 PM
toilanhuong chuyển thành tỏirồinhường.......hợp lý:yy138: