PDA

Xem bản đầy đủ : Hỏi lớp học tiếng Trung

thienduyen
08-06-2011, 07:32 PM
Chào cả nhà,

Hè sắp đến, thế là em có khá nhiều thời gian rảnh, và đang định học thêm tiếng Trung. Hà Nội nhiều trung tâm tiếng Trung quá, làm em chẳng biết nên chọn thế nào. Ai có kinh nghiệm về địa điểm học và tài liệu trên mạng hay sách vở gì hay thì tư vấn cho em với. Em ở gần trường Đại học Bách Khoa nên có trung tâm nào gần trường Bách Khoa thì tốt quá. Bác nào có ý định học tiếng Trung thì đăng ký với em luôn nhé. Đi học phải có bạn có bè mới có khí thế học tập. EM cảm ơn các bác

Candy_91
10-06-2011, 02:04 AM
Chào cả nhà,

Hè sắp đến, thế là em có khá nhiều thời gian rảnh, và đang định học thêm tiếng Trung. Hà Nội nhiều trung tâm tiếng Trung quá, làm em chẳng biết nên chọn thế nào. Ai có kinh nghiệm về địa điểm học và tài liệu trên mạng hay sách vở gì hay thì tư vấn cho em với. Em ở gần trường Đại học Bách Khoa nên có trung tâm nào gần trường Bách Khoa thì tốt quá. Bác nào có ý định học tiếng Trung thì đăng ký với em luôn nhé. Đi học phải có bạn có bè mới có khí thế học tập. EM cảm ơn các bác

E có thể đến trung tâm ngoại ngữ Hoa Việt, số 102, ngõ 259 phố Vọng- Đồng Tâm, HN...C nghe nói trung tâm dạy khá hay, chất lượng tốt, có điều hòa vào mùa hè, các giáo viên nhiệt tình, tâm lý...Đặc biệt là e sẽ được học với người TQ để luyện nghe và khẩu ngữ :)

vincent1412
11-06-2011, 05:23 AM
mình đang học ở trung tâm tiếng trung chỗ hồng mai,thầy dạy hay cực,bạn vào web tiengtrung.vn để biết lịch học cụ thể nha,thường là 1 tuần 3 buổi
Chào cả nhà,

thienduyen
22-06-2011, 09:52 AM
Cảm ơn cả nhà,

Em đã đăng ký học 2 khóa ở Trung tâm Việt Trung rồi, vừa gần nhà, lại nhân lúc trung tâm đang có khuyến mại, hí hí.