Trang 7/7 ĐầuĐầu ... 567
kết quả từ 61 tới 63 trên 63

Ðề tài: QB22B3 cũng ra mắt chứ nhỉ?

Thanks
    2
    Được cảm ơn 0 lần trong 0 bài viết

các bạn lớp qb22b3 giúp mình 1 việc được chứ? Mình học bên khoa quản lý, và có quen với 1 người tên Phạm Huy Anh. Mình và Huy Anh là anh em kết nghĩa. Và cũng đã sắp đến sinh nhật của Huy Anh ( em trai kết nghĩa của mình) . Mình muốn tạo 1 sự bất ngờ trong dịp sinh nhật của em trai mình. Các bạn giúp mình điều tra địa chỉ nhà của Huy Anh để mình gửi quà cho em trai mình qua bưu điện . Giúp mình nhé các bạn, nhưng đừng cho Huy Anh biết việc này. Có gì sẽ đa tạ sau. Cám ơn các bạn rất nhiều , hãy giúp mình nhé

Thanks
    56
    Được cảm ơn 20 lần trong 13 bài viết

Trích Nguyên văn bởi anhchangdoncoi Xem bài viết
    các bạn lớp qb22b3 giúp mình 1 việc được chứ? Mình học bên khoa quản lý, và có quen với 1 người tên Phạm Huy Anh. Mình và Huy Anh là anh em kết nghĩa. Và cũng đã sắp đến sinh nhật của Huy Anh ( em trai kết nghĩa của mình) . Mình muốn tạo 1 sự bất ngờ trong dịp sinh nhật của em trai mình. Các bạn giúp mình điều tra địa chỉ nhà của Huy Anh để mình gửi quà cho em trai mình qua bưu điện . Giúp mình nhé các bạn, nhưng đừng cho Huy Anh biết việc này. Có gì sẽ đa tạ sau. Cám ơn các bạn rất nhiều , hãy giúp mình nhé
    bạn sang topic của B4 ý. Huy Anh học qb22b4

Thanks
    232
    Được cảm ơn 31 lần trong 18 bài viết

Trích Nguyên văn bởi anhchangdoncoi Xem bài viết
    hi, nghe đáng nghi thế, anh em kết nghĩa mà lại k biết nhà nhau . chẹp , Hay là ấy có ý đồ gì đen tối đúng ko ? ^,^
    tớ là Su SU

Trang 7/7 ĐầuĐầu ... 567

Quuyền Hạn Của Bạn

• Bạnkhông thể tạo chủ đề
  • Bạn không thể viết trã lời
  • Bạn không thể đính kèm tập tin vào vài viết
  • Bạn không thể sửa bài viết của bạn
  •