Trang 13/13 ĐầuĐầu ... 3111213
kết quả từ 121 tới 123 trên 123

Ðề tài: hỏi - đáp máy tính !

Thanks
    47
    Được cảm ơn 2 lần trong 2 bài viết

thực ra chỗ PA này nó làm ăn đảm bảo nên cũng k lo lắm nhưng cẩn thận vẫn hơn
    Uh tại người bỏ tiền là pama tớ mà trước nay chỉ toàn nghe quảng cáo Trần Anh vs FPT hay thegioididong, thành ra lúc nói cái PA này mấy bác cứ hỏi đi hỏi lại với đòi đi xem cửa hàng cửa họ hàng hóa tn =.= mệt lắm =.=
    .…Yunho ngẩn ra một lúc, nắm chặt bằng tốt nghiệp cười vẻ oan uổng. Khi rời đi, không quên khóa lại cánh cửa. Cạch một tiếng, tại điểm giao nhau giữa sáng và tối, đóng lại những cảm xúc chưa biết tên không thể nào đè nén của tuổi thanh xuân…

Thanks
    4
    Được cảm ơn 12 lần trong 9 bài viết

Nếu để chọn một em vừa học vừa chơi thì con A42JE là hợp mục đích và túi tiền nhất, nếu muốn chơi game thì cố một tí hơn 16tr, có con ASUS mã A52 hay sao ý (ko nhớ rõ) card Geforce 1GB có Optimus hẳn hoi, màn 15,6 inch. Mình thì thik Asus hơn Dell vì Asus nhẹ hơn và mát hơn .
    Trên đây là một vài ý kiến chủ quan, mong các huynh đệ đừng chém

3. Cảm ơn MrKent cho bài viết này:

Fuji Akira (02-04-2011)

Thanks
    416
    Được cảm ơn 499 lần trong 208 bài viết

Trích Nguyên văn bởi A15429 Xem bài viết

Con này cũng khá được đấy bạn ạ , chứ đừng nghe ông kia mua Asus về có khi ôm 1 cục hận đấy bạn ạ : cùng 1 dòng thì Dell với Toshiba là ngang nhau còn chắc chắn Asus kém hơn

xin lỗi ròy khắm chứ vỏ ngon hơn ở cái gì ngoài cái thiết kế .. còn về loa thì em đã dùng qua con A42 này rồi loa chất âm thì còn kém cả con L655 của em ,tiếng nhỏ như tai nghe ,bật to thì có rè ,mà max volume chưa bằng máy em bật nửa ... màn hình thì lóa ,góc nhìn khá hẹp .... con này chẳng hề mát tí nào

thật chứ mình vẫn thích bạn mua con L655 hay L645 của Toshiba nhất ... nhưng mà đây là quyết định bạn mình chỉ tham gia góp ý thôi ...k thì mua con Dell bạn đã chọn cũng khá được

Căn cứ vào đâu mà bảo không hề mát ? ... xin lỗi tình yêu, xin thưa là nó cực mát Chỉ riêng dòng corei nó đã tiêu thụ điện + tỏa nhiệt cực ít rồi, thiết kế tản nhiệt của Asus từ trước đến giờ vẫn rất có chất lượng... chú dùng asus đã thấy kon nào nóng nướng cả da đùi như mấy kon HP chưa ?

DELL >= Asus > ... thích thì chơi DELL, không thì chơi asus, 2 loại đó ngang ngang nhau.

Tùy vào sở thích của mỗi người thôi, anh chẳng thiên vị cho dòng máy nào cả...

còn như anh dùng sony thì nói thật anh chỉ thích chơi sony thôi ... :">
    thay đổi nội dung bởi: roy_k, 02-04-2011 lúc 12:19 AM

5. Cảm ơn roy_k cho bài viết này:

Fuji Akira (02-04-2011)

Trang 13/13 ĐầuĐầu ... 3111213

Quuyền Hạn Của Bạn

• Bạnkhông thể tạo chủ đề
  • Bạn không thể viết trã lời
  • Bạn không thể đính kèm tập tin vào vài viết
  • Bạn không thể sửa bài viết của bạn
  •