Trang 1/3 123 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 24

Ðề tài: Bức xúc về Đăng kí học

Thanks
    0

Unhappy Bức xúc về Đăng kí học

Xin chào tớ đang có vấn đề bức xúc như sau
    Đợt đăng kí học đợt 2 hk III này mình chỉ còn 1 môn phải học để hoàn thành chương trình và có thể tốt nghiệp . Vậy mà thời khóa biểu trống hoắc ngoài chuyên đề tốt nghiệp ra thì chẳng có thêm môn gì. Mình đã kiểm tra lại thời khóa biểu toàn trường và thấy có môn mình phải học được mở lớp kì này .Thế thì tại sao mình không được đăng kí ? ( mình chẳng nợ môn nào cả và cũng đã đóng tiền học đầy đủ nên bị mã BH là không thể )::. Sau đó mình trình bày vấn đề này với cô trưởng khoa , và cô đã giúp mình và các bạn cùng khoa bị tương tự như mình được đăng kí thêm môn Văn Hóa đạo đức trong kinh doanh . Hôm nay đáng lễ mình đang hí hửng định đi học thì lại nhận được tin sét đánh là nhà trường đã hủy đăng kí môn đó của bọn mình .Tớ biết có nhiều bạn các khoa khác gặp tình trạng tương tự . Nếu không học được 1 môn nào trong kì này thì phải đợi năm học tới mình mới ra được trường, thế là bao dự định tan thành mây khói . Nhưng tức nhất là mình đang như ở trên thiên đàng khi đăng kí được môn cuối cùng thì nhà trường lại cho một gậy đánh rơi xuống đất đau điếng cả người như thế này mà lại không có thông báo giải thích rõ ràng :
    Có ai có thể trả lời hộ mình xem thế là thế nào không ???? Hoặc có bạn nào có phương án giúp mình giải quyết vụ này không

2. Cảm ơn grillon cho bài viết này:

Hitler (11-04-2010)

Thanks
    8
    Được cảm ơn 29 lần trong 28 bài viết

bạn học k21 ah??????

4. Cảm ơn mew_kun cho bài viết này:

Hitler (11-04-2010)

Thanks
    438
    Được cảm ơn 434 lần trong 217 bài viết

Cái này tớ nghĩ bạn nên yêu cầu lên văn phòng đoàn hoặc hội sinh viên xem sao!Hãy viết 1 lá đơn trình bầy hoàn cảnh!Mình nghĩ đây là cách duy nhất!
    Nhưng nghe bạn nói nhà trg đã huỷ thì khá là căng đấy!Hay bạn học lùi lại kì 3 đợt 3 đi!

6. Cảm ơn HIKARI cho bài viết này:

Hitler (11-04-2010)

Thanks
    13
    Được cảm ơn 31 lần trong 22 bài viết

kì học này căng thẳng với việc đkí quá

8. Cảm ơn keongot cho bài viết này:

Hitler (11-04-2010)

Thanks
    20
    Được cảm ơn 68 lần trong 45 bài viết

Tưởng chuyện gì, vậy mà cũng lôi thiên đàng với chẳng địa ngục vào đây, chắc lại đàn bà đây mà....
    Thích học môn nào thì cứ xuống phòng giáo vụ xin lấy cái đơn xin đăng ký học bổ xung,để ra trường, tuy mình chưa phải làm thế này bao giờ, nhưng kỳ nào chẳng thấy có người đăng ký kiểu này, lấy cái đơn đấy viết, xong xin chữ ký của giáo viên chủ nhiệm, rồi thích nhảy vào học lớp nào thì học

10. Cảm ơn linhnguyentuan_phsg1 cho bài viết này:

Hitler (11-04-2010)

Thanks
    595
    Được cảm ơn 74 lần trong 36 bài viết

Trích Nguyên văn bởi linhnguyentuan_phsg1 Xem bài viết
    Tưởng chuyện gì, vậy mà cũng lôi thiên đàng với chẳng địa ngục vào đây, chắc lại đàn bà đây mà....
    Thích học môn nào thì cứ xuống phòng giáo vụ xin lấy cái đơn xin đăng ký học bổ xung,để ra trường, tuy mình chưa phải làm thế này bao giờ, nhưng kỳ nào chẳng thấy có người đăng ký kiểu này, lấy cái đơn đấy viết, xong xin chữ ký của giáo viên chủ nhiệm, rồi thích nhảy vào học lớp nào thì học
    ko đơn giản vậy đâu
    mạng trường kì này lag mình ko đăng nhập vào đc mãi cuối mới đk đc 3 môn xin bổ xung thì cô giáo nói lớp đầy ko đk đc
    hi sinh luôn

12. Cảm ơn Hitler cho bài viết này:

latdat (26-04-2010)

Thanks
    3
    Được cảm ơn 0 lần trong 0 bài viết

dang ki...eo oi noi kinh hoang

Thanks
    3
    Được cảm ơn 0 lần trong 0 bài viết

lai dang ki dien mat thui.ong het ca thu

Thanks
    19
    Được cảm ơn 23 lần trong 11 bài viết

ôi mệt mỏi. chả hiểu sao mình đc đk từ 3h30 ngày 25 mà đúng lúc đấy mình lên đk thì thấy lớp nào cũng full hết rồi. ôi chả hiểu. nản thế
    Mơ một hạnh phúc mãi mãi chỉ riêng anh thôi có quá lớn lao ko anh?

Thanks
    5
    Được cảm ơn 2 lần trong 2 bài viết

anh Sáng vô đối. Nhìn mà phát hoảng.

Trang 1/3 123 cuốicuối

Quuyền Hạn Của Bạn

• Bạnkhông thể tạo chủ đề
  • Bạn không thể viết trã lời
  • Bạn không thể đính kèm tập tin vào vài viết
  • Bạn không thể sửa bài viết của bạn
  •