kết quả từ 1 tới 7 trên 7

Ðề tài: chụp chó

Thanks
    0
    Được cảm ơn 12 lần trong 9 bài viết

Default chụp chó

2. Có 3 người cảm ơn nortonxe với bài viết này:

Binz (10-11-2010), CuWay (10-11-2010), hjenhjnk23 (11-11-2010)

Thanks
    199
    Được cảm ơn 718 lần trong 349 bài viết

lưỡi con này dài nhể
    bản án dành cho spamer

spam lần 1

spam lần 2

quá tam 3 bận

spam to me,such is suicide

Thanks
    21
    Được cảm ơn 19 lần trong 14 bài viết

e samoyed này xinh nhể

mỗi tội lưỡi dài thật

nokolee's Avatar
    nokolee đang off ---٩(͡๏̯͡๏)۶♥٩(●̮̮̃•̃)۶♥ $ ♫٩(-̮̮̃-̃)۶ ♪ -٩͡[๏̯͡๏]۶---
    Thanks
    36
    Được cảm ơn 61 lần trong 27 bài viết

Trích Nguyên văn bởi nortonxe Xem bài viết
    sao giờ mod min kém thế nhỉ

cái box này là box nhiếp ảnh, vốn là để show ảnh tự chụp sao lại post ảnh bừa bãi vào đây, google thiếu giống gì. Mà đã google thì del mịa cái box này đi cho xong

chưa kể spam bài làm loãng cả topic

thôi té hok bao giờ vào lại cái box này nữa
    ảnh bừa bãi là ảnh gì hả a, box là để chia sẽ những thứ về nhiếp ảnh, ng nào bít thì chỉ cho những ngừoi chưa bít, chứ bảo trên google đầy thì cái gì cũng nhiều, còn vấn đề spam thì phải dần dần từ từ bởi vì có phải ai cũng có kiến thức về nhiếp ảnh đâu, họ thấy đẹp thì nói đẹp, xấu thì chê, thấy gì nói nấy thui,
    http://www.facebook.com/nokolee
    450D
    kit 18-55mm f3.5
    fix 50mm f1.8

6. Cảm ơn nokolee cho bài viết này:

CuWay (11-11-2010)

Thanks
    303
    Được cảm ơn 276 lần trong 152 bài viết

lâu lắm mới thấy nick nortonxe

COMING BACK...

Thanks
    0
    Được cảm ơn 12 lần trong 9 bài viết

anh định hok vô nữa nhưng có thằng em bảo vô vì thấy củ chuối quá, góp ý với các cô chú

1 là nick đã có màu tức là quan chức rồi thì càng phải cẩn trọng khi post bài. Như 2 bạn gì post bài xong rồi del đi là hơi kém, đã làm thì hok nên sợ mà sợ thì đừng làm, dám làm dám nhận thì sẽ sớm lớn

2 là tại sao bài của anh lại bị del, anh vị phạm cái luật gì mà del anh, các cô các chú làm thế là lại thêm 1 lần vừa kém vừa hok dám đối mặt sự thật.

sai đúng thì cũng phải để nguyên em ạ, del đi chỉ chứng tỏ mình đuối , anh góp ý thế, nếu các bạn muốn giữ cho mọi thứ dc sạch đẹp thì del cả topic này đi cho gọn chứ del bài post của anh làm gì, để lại người khác lại đọc dc. Danh có chính thì ngôn mới thuận.

Vậy nhé, lần này out thật

nokolee's Avatar
    nokolee đang off ---٩(͡๏̯͡๏)۶♥٩(●̮̮̃•̃)۶♥ $ ♫٩(-̮̮̃-̃)۶ ♪ -٩͡[๏̯͡๏]۶---
    Thanks
    36
    Được cảm ơn 61 lần trong 27 bài viết

Trích Nguyên văn bởi nortonxe Xem bài viết
    anh định hok vô nữa nhưng có thằng em bảo vô vì thấy củ chuối quá, góp ý với các cô chú

1 là nick đã có màu tức là quan chức rồi thì càng phải cẩn trọng khi post bài. Như 2 bạn gì post bài xong rồi del đi là hơi kém, đã làm thì hok nên sợ mà sợ thì đừng làm, dám làm dám nhận thì sẽ sớm lớn

2 là tại sao bài của anh lại bị del, anh vị phạm cái luật gì mà del anh, các cô các chú làm thế là lại thêm 1 lần vừa kém vừa hok dám đối mặt sự thật.

sai đúng thì cũng phải để nguyên em ạ, del đi chỉ chứng tỏ mình đuối , anh góp ý thế, nếu các bạn muốn giữ cho mọi thứ dc sạch đẹp thì del cả topic này đi cho gọn chứ del bài post của anh làm gì, để lại người khác lại đọc dc. Danh có chính thì ngôn mới thuận.

Vậy nhé, lần này out thật
    ko bít bác có quay lại hay ko, nhưng nói thì e vẫn phải nói cho mọi nhười hỉu,
    trích nội qui diễn đàn:
    I. Quy định về việc gửi bài lên diễn đàn

1/ Khi bạn đăng bài viết trong diễn đàn, xin hãy đăng bài viết của mình đúng với đề mục của diễn đàn. Cùng một nội dung, bạn chỉ được gửi lên tối đa vào 2 chủ đề hoặc 2 mục, tránh làm loãng diễn đàn. Từ bài thứ 3 giống nhau sẽ bị xoá bài và khoá nick ngay 1 ngày, tiếp tục vi phạm sẽ xử lý theo quy định.

2/ Không mang vấn đề chính trị, vấn đề sắc tộc ra để bàn luận.

3/ Không đăng những bài viết, tin nhắn có tính cách nhục mạ, đả kích thành viên khác. Không chửi bậy, dùng những từ ngữ, hình ảnh tục tĩu. Không dùng những từ thô tục hay quảng cáo làm nicknames, signatures.

4/ Không dùng toàn chữ hoa hay chữ viết không có dấu trong tiêu đề cũng như nội dung của bài viết.

5/ Không trích dẫn quá nhiều trong bài viết của mình. Không câu bài, gửi bài spam.

Lưu Ý: Member nào có bài viết phạm quy sẽ xử lí: cảnh cáo, ban tạm thời hoặc ban vĩnh viễn / block IP tùy theo mức độ vi phạm

Một số trường hợp bị xóa bài thường thấy:
    - Bài spam, vô ích, hay chỉ nói "cám ơn", nếu muốn cám ơn thì click vào Thanks
    - Gửi bài không đúng box , topic
    - Hết hạn sử dụng (ko còn giá trị trong box...)
    - Đã đáp ứng (như báo link hỏng, hỏi đáp,...)
    - Các bài lặp lại từ 3 lần trở đi trong 1 box.
    e mới làm đc vài ngày, và chưa xóa bất kì bài nào đi cả, có xóa 1 spam trong bài này , lần sau mình sẽ để nguyên khoảng 2-3 ngày để làm mẫu cho các bạn tránh trc khi xóa
    hi vọng box ảnh sẽ lớn mạnh trong nay mai xứng tầm các box khác , mong mọi người ủng hộ giúp box phát triển thanks
    http://www.facebook.com/nokolee
    450D
    kit 18-55mm f3.5
    fix 50mm f1.8

Quuyền Hạn Của Bạn

• Bạnkhông thể tạo chủ đề
  • Bạn không thể viết trã lời
  • Bạn không thể đính kèm tập tin vào vài viết
  • Bạn không thể sửa bài viết của bạn
  •