Xem Kết Quả Phiếu: [VOTE] MR

Số người bỏ phiếu
246. Bạn không thể bỏ phiếu cho thăm dò này
  • NGUYỄN XUÂN THÁI [SBD: 03]

12 4.88%
  • NGUYỄN TUẤN ANH [SBD: 05]

45 18.29%
  • LÊ THANH PHONG [SBD: 12]

81 32.93%
  • PHAN MINH TUẤN [SBD: 13]

17 6.91%
  • NGUYỄN ĐỨC PHONG [SBD: 14]

24 9.76%
  • ĐINH VĂN QUANG [SBD: 16]

67 27.24%
Trang 13/13 ĐầuĐầu ... 3111213
kết quả từ 121 tới 126 trên 126

Ðề tài: [Vote] MR "I!M Thang Long 2010"

Thanks
    26
    Được cảm ơn 20 lần trong 11 bài viết

Quang sọt cố lên

Thanks
    26
    Được cảm ơn 36 lần trong 14 bài viết

Chà chà, xôn xao vui vẻ quá . Cảm ơn các bạn đã quan tâm ủng hộ nhiệt tình cho cuộc thi . Mình xin được đính chính lại thông tin chút là, trước đây mình từng sinh hoạt trong CLB Karate của TLU, nhưng bây giờ không còn tập ở trường nữa, mình chuyển ra ngoài luyện tập để được mở rộng và nâng cao thêm trình độ bằng việc gia nhập môn phái Thiếu Lâm Nam Kinh.
    Xin đi ngoài lề 1 chút, giới thiệu qua Thiếu Lâm Nam Kinh nghe thế thôi, nhưng nó là môn võ thực chiến hình thành từ trường huấn luyện đặc biệt, luyện tập cho lực lương đặc nhiệm tại đảo Đài Loan từ hồi chiến tranh, do Thầy Vũ Như Ca là người có công truyền thụ môn võ này tại VN với phương châm cường thân hộ thể, rèn luyện đạo đức, giữ gìn tinh hoa của những tiền bối khai sáng, tới gần đây mới bắt đầu được truyền bá phổ biến rộng rãi. Thông tin được cập nhật tại trang web đang xây dựng của môn phái, mời các bạn ghé qua tham quan " www.thieulamnamkinh.com "
    Mọi người ai cũng có tài năng riêng của mình cả, các thí sinh tham gia IM THANG LONG cũng vậy, cái đáng quý ở chỗ các bạn đã nhiệt tình tham gia cuộc thi, dám thể hiện mình trên sân khấu lớn, đây cũng là cách thể hiện cá tính, sự tự tin của các bạn, 1 phần niềm tự hào cũng như tình cảm dành cho trường Thăng Long. Dù là sinh viên năm cuối mình cũng hy vọng trường Thăng Long sẽ có thêm nhiều cuộc thi nữa và tất nhiên là danh sách những gương mặt tài năng tiêu biểu cả trên lẫn ngoài sân khấu sẽ còn dài dài và dài hơn nữa để chúng ta cùng nhau làm nên thương hiệu riêng cho TLU !
    Cảm ơn BTC và đặc biệt là các bạn cộng tác viên đã hỗ trợ rất nhiều cho thí sinh trong quá trình chuẩn bị cho cuộc thi. Cảm ơn các bạn, mọi người đã làm việc rất tốt, nhất định chúng ta sẽ có 1 đêm chung kết thành công.
    Tôi. Tự hào khi là !'M THANG LONG.
    Thân !
    thay đổi nội dung bởi: ShotokanRyu, 07-12-2010 lúc 01:46 AM

3. Có 5 người cảm ơn ShotokanRyu với bài viết này:

hathuhang2110 (07-12-2010), hjenhjnk23 (08-12-2010), NinjaRua (11-12-2010), Quynh_Peo (07-12-2010), Vietdreamerz0206 (07-12-2010)

Thanks
    177
    Được cảm ơn 22 lần trong 21 bài viết

vote cho bạn Thái
    (`'•.¸(`'•.¸¤*¤¸.-'´)¸.•'´)
    «´¨`•..¤ (tazmania) :¤..•´¨`»
    (¸.•'´(¸.•'´¤*¤`'•.¸)`'•.¸)

Thanks
    1
    Được cảm ơn 0 lần trong 0 bài viết

bên này có vẻ im ắng quá nhỉ, ko thị phi như bên Miss, hình như các bạn nam ko quan trọng việc này lắm, được hay ko cũng chả sao

Thanks
    33
    Được cảm ơn 18 lần trong 10 bài viết

hixc hixc

Thanks
    535
    Được cảm ơn 2,440 lần trong 719 bài viết

Do từ sáng hôm qua (10/12), diễn đàn bị tấn công từ chối dịch vụ (ddos) - (không biết nguyên nhân có phải là do muốn gây khó khăn trong việc tổng kết vote hay ko), nên bị khoá ko vào được, tránh ảnh hưởng tới các website khác cùng server.

Tối qua mình đã thống nhất với Ban tổ chức là nếu tối qua không vào được, thì sẽ lấy kết quả vote của đêm ngày 9 - rạng ngày 10/12 để là kết quả cuối cùng. Hiện tại vote đã đóng và các admin đang làm việc để đưa ra kết quả cuối cùng một cách chính xác nhất!

Kết quả cuối cùng sẽ được công bố vào tối nay trong đêm chung kết của cuộc thi, kết quả hiển thị trên kia chưa chắc đã là kết quả mang tính xác thực, mọi người chờ nhé!

My Yahoo: xitrum_hd
    My website: www.huydung.net - đặnghuydũng.vn
    My email: xitrum_hd@yahoo.com
    About my team:
    DVH Team

Câu nói ưa thích: Thế các đồng chí có biết bắn Nỏ ko, biết bốc đầu ko?
    Đam mê: Nỏ.
    Game yêu thích: Starcraft, Dota.

8. Cảm ơn xitrum_hd cho bài viết này:

NinjaRua (11-12-2010)

Trang 13/13 ĐầuĐầu ... 3111213

Quuyền Hạn Của Bạn

• Bạnkhông thể tạo chủ đề
  • Bạn không thể viết trã lời
  • Bạn không thể đính kèm tập tin vào vài viết
  • Bạn không thể sửa bài viết của bạn
  •