Trang 2/7 ĐầuĐầu 1234 ... cuốicuối
kết quả từ 11 tới 20 trên 68

Ðề tài: Thăng Long University to Recruit Will 2,Overall analysis<Phân tích tổng thể NV2 TLU>

Thanks
    8

thế còn 15,5 đ đký tcnh thì cơ hội là bn hả chị?

Thanks
    4
    Được cảm ơn 0 lần trong 0 bài viết

e được 15đ nộp vào ngành điều dưỡng thì cơ hội là bao nhiêu ạ?

Thanks
    67
    Được cảm ơn 51 lần trong 24 bài viết

- sao Tài chính lại có thể như Thương Mại được cơ chứ, Học viện Ngân hàng cũng ko bằng Tài chính :-<

Thanks
    1
    Được cảm ơn 131 lần trong 29 bài viết

Trích Nguyên văn bởi embe2000 Xem bài viết
    thế còn 15,5 đ đký tcnh thì cơ hội là bn hả chị?
    - Nếu Trường mà chốt DS bây giờ thì tất cả mọi người đều đỗ hết... nhưng mọi việc đâu có đơn giản như thế được . Vẫn còn hơn 10 ngày để nộp NV2 nữa. Nếu từ giờ đến lúc đó có thêm <500 hồ sơ NV2 nữa thì cơ hội của bạn là 98% ; còn nếu lượng hồ sơ lớn 1000+, thì cơ hội dành cho bạn là khoảng 95%
    - Có điều là bạn cũng không cần phải quá lo lắng , vì tính đến thời điểm này những thí sinh điểm 16+ mà chưa nộp h/s xét NV2 vào Trường nào cả không còn nhiều (16 điểm mà nộp NV2 vào TLU quá chắc rồi, lăn tăn gì nữa!), vì thế trong những ngày tới những h/s NV2 nộp vào TLU chủ yếu nằm trong khoảng điểm 14-15.5 . Bạn được 15.5 đ, bạn đang có lợi thế rất lớn đấy

Thanks
    17
    Được cảm ơn 2 lần trong 2 bài viết

thế 15d(điểm thi 14+1d kv) đký kế toán thì thế nào hả chị?cơ hội là bn?
    »-(¯`v´¯)-» phía trước luôn là bầu trời »-(¯`v´¯)-»

Thanks
    8

chị ơi e thấy có rất nhiều bạn được cộng điểm ưu tiên? thấy nhiều bạn nói trường mình chỉ xếp theo điểm thi k xếp điểm ưu tiên là có lý do,nghĩa là thế nào ?

Thanks
    8

e thấy có rất nhiều bạn được cộng điểm ưu tiên mà e cũng thấy nhiều bạn bảo xếp hạng điểm chỉ xếp theo điểm thi k công cả điểm khu vực là có lý do? nghĩa là tn hả chị?

Thanks
    1

Trích Nguyên văn bởi LigXig Xem bài viết
    - sao Tài chính lại có thể như Thương Mại được cơ chứ, Học viện Ngân hàng cũng ko bằng Tài chính :-<
    Ai đang học hay có bạn bè học ở HV Tài Chính thì biết ngay . SV học ở đó chỉ có ngu người đi thôi, tiêu cực quá nhiều lại còn công khai và lộ liễu nữa chứ! GV ĐH kiểu gì mà niêm yết công khai giá "bán" điểm ngay tại lớp học, giống như niêm yết cổ phiếu trên sàn CK vậy . Có những môn nếu không đi chùa thầy sẽ "Never pass", bất kể lực học giỏi đến cỡ nào... Trong cái môi trường như thế, SV đâu còn hứng thú, động lực mà phấn đấu, mà học tập nữa chứ! Kết quả là sau 4 năm học ở đó, có đến 80% khả năng một SV HV T/C với đầu vào 24đ khi ra trường thì năng lực cũng chỉ same same với một SV của TLU mà đầu vào chỉ 17-18đ thôi... Just me, baby

9. Có 2 người cảm ơn NoSad'causeTooSad với bài viết này:

JiBabi (03-09-2011), search (02-09-2011)

Thanks
    67
    Được cảm ơn 51 lần trong 24 bài viết

Trích Nguyên văn bởi NoSad'causeTooSad Xem bài viết
    Ai đang học hay có bạn bè học ở HV Tài Chính thì biết ngay . SV học ở đó chỉ có ngu người đi thôi, tiêu cực quá nhiều lại còn công khai và lộ liễu nữa chứ! GV ĐH kiểu gì mà niêm yết công khai giá "bán" điểm ngay tại lớp học, giống như niêm yết cổ phiếu trên sàn CK vậy . Có những môn nếu không đi chùa thầy sẽ "Never pass", bất kể lực học giỏi đến cỡ nào... Trong cái môi trường như thế, SV đâu còn hứng thú, động lực mà phấn đấu, mà học tập nữa chứ! Kết quả là sau 4 năm học ở đó, có đến 80% khả năng một SV HV T/C với đầu vào 24đ khi ra trường thì năng lực cũng chỉ same same với một SV của TLU mà đầu vào chỉ 17-18đ thôi... Just me, baby

nếu như chị ko biết rõ về trường khác thì xin chị đừng nói thế, tiêu cực ư.Em cũng ko muốn đem chuyện sinh viên Thăng Long ra đâu, nhưng nếu như bằng đại học của chị vs bằng của tài chính cùng đi xin việc em nghĩ chị ko có cơ hội.mà em đang thắc mắc 1 điều là chị trượt tài chính hả sao lại nói thế haha
    mà trong cái hồ sơ tuyển dụng ấy thường chỉ có 4 trường là HVTC , KTQD , NH với NT thôi
    thay đổi nội dung bởi: LigXig, 02-09-2011 lúc 03:50 PM

Thanks
    1

Trích Nguyên văn bởi LigXig Xem bài viết
    nếu như chị ko biết rõ về trường khác thì xin chị đừng nói thế, tiêu cực ư.Em cũng ko muốn đem chuyện sinh viên Thăng Long ra đâu, nhưng nếu như bằng đại học của chị vs bằng của tài chính cùng đi xin việc em nghĩ chị ko có cơ hội.mà em đang thắc mắc 1 điều là chị trượt tài chính hả sao lại nói thế haha [/COLOR][/B]
    Bạn trẻ này ăn nói hổ báo quá .Thôi stop chuyện này lại, đây là bài viết giúp các bạn đang tìm hiểu để nộp NV2 vào TLU, không nên đi lạc chủ đề quá xa! Mình cũng đã nói đó là nhận định chủ quan của mình, bạn có thể không đồng tình và có quan điểm khác . OK, không sao hết, mỗi người đều có một quan điểm và có quyền giữ nó cho riêng mình.

12. Cảm ơn NoSad'causeTooSad cho bài viết này:

sunnie (04-09-2011)

Trang 2/7 ĐầuĐầu 1234 ... cuốicuối

Quuyền Hạn Của Bạn

• Bạnkhông thể tạo chủ đề
  • Bạn không thể viết trã lời
  • Bạn không thể đính kèm tập tin vào vài viết
  • Bạn không thể sửa bài viết của bạn
  •