kết quả từ 1 tới 7 trên 7

Ðề tài: Its Been Raining Since You Left Me (Live concert4) - H.O.T

Thanks
    221
    Được cảm ơn 54 lần trong 40 bài viết

Default Its Been Raining Since You Left Me (환희)(Live concert4) - H.O.T

lyric
    IT'S BEEN RAINING SINCE YOU LEFT ME

Bây giờ, em đang ở nơi đâu trên cái thế gian này? Anh đã lo lắng dù cho em có hạnh phúc hay phải chịu đau khổ kể từ khi chúng mình chia lìa nhau. Em đã nhìn anh và rồi lại tan biến ở một nơi nào đó. Em đã ruồng bỏ anh nhưng tại sao giờ đây em lại khóc. Bị che phủ bởi những giọt nước mắt đó, anh chẳng thể nhìn thấy đôi mắt đã từng che chở cho anh. Anh không thể nhìn thấy nó thêm nữa, dù chỉ một phút mà thôi.
    Em, người anh yêu, giờ đã ở nơi phương trời xa. Kiệt sức, anh đã cố gắng quên em nhưng anh vẫn không ngừng chờ đợi em cho dù điều đó thật vô nghĩa. Vì em, anh chưa thể dừng lại. Có phải như thế vẫn là chưa đủ với tình yêu của anh?
    Tại sao em lại rời xa anh? Tại sao em không còn bên anh nữa? Em đang nơi đâu... xin hãy quay về bên anh, che chở cho anh.

Chorus1: Khi phút giây này qua đi, tất cả sẽ chỉ còn là một kỉ niệm đối với em. Em sẽ quên anh trong cuộc đời, nhưng vì vậy mà anh lại càng yêu em hơn. Điều đó là không thể chối bỏ được. Em đã trở thành tất cả đối với anh.

Em yêu, anh chưa sẵn sàng để sống vững vàng nếu phải thiếu vắng em trong cuộc đời. Hãy nghĩ lại cách em hôn anh? Cớ sao em lại trả tự do cho anh?
    Những tháng ngày anh được gần bên em, em là tất cả đối với anh. Em có còn nhớ những nơi mà chúng mình đã rất trân trọng không? Em có còn nhớ nụ hôn nồng nàn chúng mình trao nhau tại nơi đó không? Chúng mình đã vô cùng hạnh phúc. Em có thể quên được ư? Em có thể xóa bỏ tất cả được ư? Hãy tha thứ cho anh! Anh muốn em hãy quay trở về với anh nếu như anh không còn gặp em được nữa.
    Anh không thể điều khiển được tâm trí mình vì còn quá nhiều điều anh chưa nói với em. Có quá nhiều thứ anh không thể cho em. Bao giờ em mới có thể đến với anh? Anh có thể đợi được mà. Dù thế nào đi chăng nữa, anh vẫn sẽ mãi chờ em. Anh xin hứa với em điều đó! Dường như anh chỉ có thể từ xa dõi theo em. Chẳng lẽ em không thể nghe thấy giọng nói thiết tha của anh sao? Anh không thể chịu đựng thêm được nữa, xin em...

Chorus1

Em có thể cười trên những giọt nước mắt đang lăn dài trong nỗi kiệt sức ẩn sâu trong sự đau khổ của anh. Nhưng anh sẽ luôn đứng dậy, tại nơi này, và sẽ mãi chờ em...

Chorus2: Tiếp tục sống những ngày cô đơn trong cầu nguyện. Nghĩ đến em về những kỉ niệm không bao giờ phai...

Những điều anh hứa sẽ làm cho em hạnh phúc giờ đã vỡ tan ra thành từng mảnh. Trong tâm trí anh, điều đó đã làm cho anh không thể nhìn hay ôm lấy em được nữa.
    Em yêu, anh chưa sẵn sàng để sống vững vàng nếu phải thiếu vắng em trong cuộc đời. Nhưng xin đừng khóc em nhé! Cho dù những giọt nước mắt cứ tuôn rơi khi anh quay lưng đi thì vẫn hãy vui lên em nhé. Liệu em có thể làm được điều đó không? Anh sẽ cố gắng quên em đi trong cuộc đời. Cho dù anh đã rất yêu em, yêu tất cả những gì thuộc về em...

Chorus2

Credit: yeuamnhac
    Edit: CeruleanSky
    P/s:có 1 ít delight ở cuối bài nhưng chẳng nhớ ý nghĩa nó ntn ... pé jang biết edit cùng a luôn^^!Tại thấy clip đẹp nên tiếc up cái # lolz
    simakai club wellcome...
    Anh chỉ ước một thảo nguyên đầy Chó,
    Một nông trường bát ngát lá mơ xanh.
    Một dãy Trường Sơn trồng đầy Sả ớt.
    Một dòng sông chứa đầy rượu pha cồn.
    Để nơi ấy tháng ngày anh tu luyện,
    Xa bụi trần và quên lãng bóng hình em.........

Thanks
    221

P/s:Hjx lại vất vả k biết tiếng hàn...tìm mãi k thấy lyric kr để trans,trans delight => 환희 nhưng đây là Its Been Raining Since You Left Me...may mà tìm đc cái clip E-sub chữa cháy^^!bây h thì hiểu đc nội dung delight trong clip roài lolz
    simakai club wellcome...

Thanks
    105
    Được cảm ơn 196 lần trong 128 bài viết

Talking

chậm chân chậm chân đàn anh tìm thấy rồi thôi up xíu romanizations lên vậy

Hwan hee

dah cheh uh dee ee suh neh kyuh teh suh duh luh jyuh suh hengbok hah geen jee ah nee myuhn book heng han jee nuh guh juhng dweh jee nah reul bwah rah bwah duhn ah reum dah duhn keu reh duhn nee gah neh kyuh eul duh nah
    uh dee ton gah sah rah jyuh buh ryuh nah reul buh ryuh oh hee ryuh weh nee gah noon mool eul heul ryuh keu noon moo leh gah ryuh boh soo gah uhb suh nah reul jee kyuh joo duhn nuh eh noon bee teul duh ee sang boh soo gah uhb suh joh keum doh boh ee jeel ah nah
    sarang hah neun nuh eh moh seub eun ohn deh gan deh uhb goh jee chyuh man gah neun nah eh moh seub eu roh nuh reul ee jeu ryuh hah neun
    kyuh goo kehn soh yong uhb neun eh mee uhb neun neh eh keu uhb neun keu ree oom eu roh nuh reul gee dah ree goh oo! (nuh eh geh oo ah jeek doo moh dah han)
    nah eh sarang eu ton boo jok han guh nee weh jah koo muh luh jyuh man gah nee doh deh cheh weh nuh neh geh uhb nee uh dee ee nee neh geh doh lah wah nuh nah reul jee kyuh jwuh

Chorus:
    jee keum ee soon gan ee jee nah nal ee goo sal ah gal nuh eh gehn keu juh choo uh kee teh jee hah jee man nah eh geh ee gah sal soo uhb seul man keum nuhl deh nah buh ree neh chahn goo dah geh suh nuh eh moo deun guh

Baby I'm not ready to live my life steady without my lady uh! think about the way you kiss me girl~ Why you set me free~

oo ree ham keh guh luh suh duhn guh ree keu jah ree jee keum uhn nee gah uhb ee keu uhb ee jee cheen nah reul bahn gyuh joo neun guh ree nuh wah ham keh yuh duhn shee han keu dong ahn neh juhn boo yuh duhn nuh doh yuhk shee
    seng gak nah nee oo ree gah keu toh roh ah kyuht duhn jah ree (keu koh eh oo ree) keu koh eh keu guh oon een mah choom doh gee uhk nah nee (oo ree) oo ree (uh) hengbok heh suh jahn nee ee eul soo ee nee (jee oo soo ee nee) ee jehn keu man yong suh heh (wuh)
    neh kyuh eh dol ah wah joo gee bah reh uh! (dah shee doo nuhl man nal soo ee dah myuhn oo~ oo~ oo~) gyuhn deel soo uhb suh duhn guhn ah jeek doh neh geh moh han mal deul ee mahn ee nam ah ee suh joo jee moh han guh ee nuh moo mahn ah uh!
    joh keum sheek ah joo chuh chuh hee neh geh wah doh dweh (gee dah ree soo ee suh) uh mah deun jee uhn jeh kah jee rah doh gee dah reel geh yak sok hal keh juh muhl lee nee gah boh ee neun guh kah jee ah neh gahn juhl han mol soh ree deul ree jee ahn nee nan buh teel soo uhb ee jeh bal (nuh reul)

Chorus

seul peum soh keh jee chyuh ool duhn nah eh noon mool man keum man nee gah oo seul soo ee geh
    ohn gah nee duhn keu goh teh hang sang suh ee seul geh nah nuh reul wee heh suh~

Surviving longly days only with my prays~ thinking about you in never dies just a memories~ Still lies~
    kam dang hal soo uhb seul man keum nuh reul hengbok hah geh man deul uh joo geh dah nuhn nah eh dah jeem deul ee san san hee joh gak nah neh muh ree soh keh mah eum soh keh duh ee sang nuh reul bah rah bol soo doh boo jah beul soo doh uhb geh man deul uh buh reen jee keum nah

Baby I'm not ready to live my life steady without my lady~ Don't cry baby~

dool ah suhn nah eh noon gah eh heu reu neun keu noon mool man keum man jeh bal hengbok heh joo ryuhm keu ruh soo ee geh nee ee goh sal soo ee neun man keum noh ryuk heh bok geh nuhl sarang han man keum nuh eh moh deun guh

Surviving lonely days only with my prays~ thinking about you in never dies just a memories~ still lies~

Delight

...

ee se sang eh seo

neo wa ham kee haet deon

soo man eun ki eok deur eur

it ki neun him deur ket chi man

nan mit ket seo se sang sok eh

har ro seo it seur nae mo seup eur

ee chen neo eop seo do

nan ee gir soo it seo

neor chi weo ya man hae

neo it cheo ya man hae

neo eop neun kot se

sar ah ga gi ga

him deur get chi man

nae gi eok kkeot eh seo

nae eui chi sok eh seo

na ee se sang eh

hon cha doe eo do

ee kir soo it seo

ee se sang eh seo

Cái này làm đàn em nhớ cái ngày đạp hộc bơ lên Đinh Liệt tìm mua cái concert này , hí hửng cầm về giở ra mới thấy đĩa xước ---> xem bị giật , chiều lại hộc bơ mò lên đổi mà ng ta hết hàng còn mỗi cái có vỏ ngoài bị dập in ít đành ngậm ngùi cầm về "có còn hơn ko " (cái tội làm mất cái disc 2 trong bộ đĩa ---> tìm mua lại, mãi mới thấy )

Thanks
    221

A k join j` cả,nên biết hạn chế,thik nên kiếm mua disk.mà disk concert4 này a mua đến 4-6 bộ...nản,toàn mua nhầm...bây h chẳng còn disk nào cả...còn 1 cái concert4 thì phải...bay lung tung hết roài...
    simakai club wellcome...

Thanks
    105

em cũng có tham gia FC đâu "ngại lắm ngại lắm", có dc ông bạn thằng anh tham gia chỉ giỏi bán đĩa giỏi bán đĩa cho mình sau lão thôi ko bán đĩa nữa thì sang cop cho e hết đống nhạc Hàn của ông ý "sướng" ---> cứ thế mà phát triển thêm

quên quên anh edit lại cái tên của Jae Won trong topic của lão W j đó nha anh đánh nhầm thành jea won rồi

Thanks
    221

H.I.T?........
    simakai club wellcome...

Thanks
    105

Trích Nguyên văn bởi woo Xem bài viết
    H.I.T?........
    ???

e đánh sai ở đâu à :-O?

Quuyền Hạn Của Bạn

• Bạnkhông thể tạo chủ đề
  • Bạn không thể viết trã lời
  • Bạn không thể đính kèm tập tin vào vài viết
  • Bạn không thể sửa bài viết của bạn