Trang 7/7 ĐầuĐầu ... 567
kết quả từ 61 tới 69 trên 69

Ðề tài: "Nắng tháng 3" ko có Mr & Miss K21?

Thanks
    13
    Được cảm ơn 27 lần trong 17 bài viết

Trích Nguyên văn bởi kimbuncha Xem bài viết
    hỏi khí không phải chứ em Miss cao 1met 7 mấy thế :khi331982:

Đề nghị các bác tổ chức chương trình cứ bắt đầu chương trình đúng thời gian và không có chờ ai cả ...kể cả cô Sính nhá :monkeys11:

@Kan: Hôm đi ăn cưới bạn Liên là có chú Chiến dẫn đám cưới đấy ..chắc em vào bàn sớm không xem roài kakaka:yoyo93:
    kaka, em miss cao khoảng m6 thôi, có cái là em ý đứng trên bậc thang còn kan đứng dưới, nên nhìn rất jì và lày lọ :monkeys31:, dạo này hay thức khuya làm project nên hoa hoét nở nhiều :zk2072::khi1174946: bonus thêm móng tay nuôi dài có lẽ hơn cả con gái hehe:zk2059: :zk20145:

Thanks
    0
    Được cảm ơn 12 lần trong 9 bài viết

lúc đầu nghe nói anh Num cũng đi mà lại kô thấy nữa

ảnh Nắng tháng 3

http://s183.photobucket.com/albums/x...g%20thang%203/
    thay đổi nội dung bởi: nortonxe, 27-03-2009 lúc 04:55 AM

Thanks
    27
    Được cảm ơn 151 lần trong 71 bài viết

Cái hội trường rộng thât, tổ chức 1 trận chung kết CS hay Dota ở đây như nhà thi đấu esport của Hàn Quốc thì đừng hỏi

crystal's Avatar
    crystal đang off <marquee behavior="scroll"><font color="Pink">...penguin...</font></marquee>
    Thanks
    0
    Được cảm ơn 3 lần trong 3 bài viết

Trích Nguyên văn bởi becks07 Xem bài viết
    mình nghĩ BTC hay mem không nên cãi nhau về vấn đề này nữa,chương trình cũng xong òi,phần bị cắt cũng cắt òi,nói chung là,hay chung vai với nhau để có thêm những chương trình hay hơn,có lẽ lần tới kỉ niệm 5năm thành lập diễn đàn tại sao lại k có 1cái j đó nhỉ,như năm mình vào,đã có chương trình 4000 thành viên đấy thôi,rất hay,rất đặc sắc,mang những nét riêng của sinh viên cũng như của diễn đàn
    Zổ ôi hình như mình làm cái chương trình ấy hay sao ý nhở:yoyo91:, hồi ấy để lên 1 cái chương trình cãi nhau bằng chết, thậm chí mình trong ban tổ chức mà đến lúc phải cắt ctrinh mới đc thông báo.
    Thui mọi người thông cảm cho nhau đi, ban tổ chức cũng khổ lắm, khổ lắm ý. Mà vất vả tổ chức xong toàn bị chê thì buồn lắm. Hic.
    Mình là đồ ba phải, thương cả ban tổ chức lẫn các em MISS và MR, thương cả Kan với ZEN:zk2051:

Thanks
    0
    Được cảm ơn 12 lần trong 9 bài viết

Cái hội trường rộng thât, tổ chức 1 trận chung kết CS hay Dota ở đây như nhà thi đấu esport của Hàn Quốc thì đừng hỏi
    hội trường rộng mà kô thấy xử lý thế nào cả .... để nguyên cái sân khấu rộng thênh thang trống rỗng ...

Thanks
    0
    Được cảm ơn 3 lần trong 3 bài viết

Trích Nguyên văn bởi .: Kan :. Xem bài viết
    show hàng tí nhờ : photographer Nortonxe
    Chụp với Miss k21 trước cửa hội trường tối qua. Em Miss rất nà xinh và diện nhé

Tranh thủ chụp được mấy cái hị hị :monkeys21:
    BI h thì đã hiểu tại sao MC nữ cắt chương trình p vấn cuả Ms và trao giải của chị Kan :zk2023::zk2044:
    NHìn ảnh xong mà ..... :Yoyo40:

Thanks
    535
    Được cảm ơn 2,440 lần trong 719 bài viết

Vấn đề này chắc dừng lại ở đây được rồi Mọi người đã hiểu rõ hơn sự việc, và BTC cũng đã có thêm những kinh nghiệm của riêng mình Close!

Thanks
    13
    Được cảm ơn 6 lần trong 4 bài viết

Trích Nguyên văn bởi kimbuncha Xem bài viết
    hỏi khí không phải chứ em Miss cao 1met 7 mấy thế :khi331982:

Đề nghị các bác tổ chức chương trình cứ bắt đầu chương trình đúng thời gian và không có chờ ai cả ...kể cả cô Sính nhá :monkeys11:

@Kan: Hôm đi ăn cưới bạn Liên là có chú Chiến dẫn đám cưới đấy ..chắc em vào bàn sớm không xem roài kakaka:yoyo93:
    Em "tình nguyện" đứng bậc thang dưới để em Miss đứng bậc trên, đấy, dạo này ngoan thế đấy

Em ko nhìn thấy anh MC này hôm cưới chị Liên. Nhưng công nhâạ anh ý đẹp trai, bo-đì ngon thật, mỗi tội ghét lúc anh ý cắt lời cô Sính :monkeys21:
    WEBSITE chính thức bán buôn bán lẻ quần áo nữ lung linh của Kan ==>

http://kanshop.user.vn

Thanks
    13
    Được cảm ơn 6 lần trong 4 bài viết

Trích Nguyên văn bởi RobertoCavalli Xem bài viết
    BI h thì đã hiểu tại sao MC nữ cắt chương trình p vấn cuả Ms và trao giải của chị Kan :zk2023::zk2044:
    NHìn ảnh xong mà ..... :Yoyo40:
    Nhìn ảnh xong làm sao ? :khi1839312:
    WEBSITE chính thức bán buôn bán lẻ quần áo nữ lung linh của Kan ==>

http://kanshop.user.vn

Trang 7/7 ĐầuĐầu ... 567

Quuyền Hạn Của Bạn

• Bạnkhông thể tạo chủ đề
  • Bạn không thể viết trã lời
  • Bạn không thể đính kèm tập tin vào vài viết
  • Bạn không thể sửa bài viết của bạn
  •