Trang 62/62 ĐầuĐầu ... 1252606162
kết quả từ 611 tới 614 trên 614

Ðề tài: Bình loạn về cuộc thi Thăng Long Idol

crystal's Avatar
    crystal đang off <marquee behavior="scroll"><font color="Pink">...penguin...</font></marquee>
    Thanks
    0
    Được cảm ơn 3 lần trong 3 bài viết

Mình k thích Nguyễn Lan Hương, bài nụ hôn cuối nghe nhão nhoẹt quá, làm hình dung 1 cô gái đang cố nũng nịu mà phô. Thích Mai Lan Hương hơn. Nghe Mai Lan Hương hát bài Để mãi được gần anh nhớ Mỹ Linh.

Thanks
    51
    Được cảm ơn 65 lần trong 32 bài viết

Trích Nguyên văn bởi tam2020 Xem bài viết
    thôi chán rồi tốt nhất nên đóng cửa topic để ko fai mất lòng mọi người, TL idol 1 cuộc thi hết sức nhãm nhí, hi vọng chi Mai Lan Hương và các ban pro ve giọng hát đừng tham gia nữa , vì có tham gia cũng xác định giải sẻ ko thuộc về những người hát hay mà là ngược lại ........:k5931592: càng xem càng thất vọng với cái ket wa và tiêu cực của cuộc thi (ko di xin fieu bau` thi` cung di nan ni nguoi ta vote cho ) tieu cuc wa.
    Tôi không hiểu bạn nghĩ gì khi phát ngôn ra câu này. Và tôi nghĩ Mai Lan Hương hay các Thí sinh khác cũng chẳng ai đồng ý với bạn đâu cho dù bạn đang nói để ủng hộ họ. Nếu bạn cho rằng mình có đủ khả năng để chấm điểm hơn BGK thì hãy chứng tỏ khả năng đi còn không thì tôi hi vọng bạn sẽ dừng lại việc coi thường những người khác, coi thường BGK, coi thường BTC, coi thường các Thí sinh... Hãy xem có bao nhiêu người đồgn ý với ý kiến của bạn và bao nhiêu người phản đối. Con số đó có thể nói lên mọi người đang nghĩ gì về bạn!!!

Thanks
    12
    Được cảm ơn 80 lần trong 33 bài viết

Tôi muốn nói với bạn tam2020 mấy điều.
    Thứ 1 là ngưới bạn cổ vũ hôm ấy là ai và bạn có đi xem vào buổi tối hôm ấy ko mà bạn lại có thể nói như thế. Hôm ấy các thí sinh biểu diễn mỗi ng có một cái khác nhau, ko ai giống ai. Có chị hát bài dệt tầm gai biểu diễn có thể nói rất pro, chị hát bài xa khơi thì giọng hát rất hay. Nhưng có gây cho khán giả cảm xúc như Linh ko.
    Thứ 2 Idol ko phải là một cuộc thi tỉm giọng hát. Mà đây là cuôc thi tìm kiếm những ng nổi bật, gây đc gự chú ý của ng khác. bẩn chất của nó khác với thi tiếng hát truyến hình hay sao mai điểm hẹn. Bởi vậy ko phải là cứ có giọng hát hay là đc giải cao. Gây chú ý ko phải là cứ làm một hành động bất kí nào đó là đc. mà phải mang một cái gì đó đến cho ng khác. Phong cách của Linh hôm đó là rock. Nhưng ko phải là rock đứng trên sân khấu, nhảy nhót linh tinh, ăn mặc hầm hố mà là rock ballac. bạn nghe nhạc chắc phải biết Bức Bường chứ. Họ cũng có nhiếu bài rock ballac hay như Bông hồng thủy tinh. Nó nhẹ nhàng và đi sâu vào lòng ng. Đó chính là phong cách riêng của mỗi ng. Và cũng chính lả cái ghi điểm của Linh
    Thứ 3 bạn bảo đội TN đi xin vote cho Linh. Tôi cũng là một thành viên của đội và đi cổ vũ hôm đó. Chúng tôi đứng ở đó. Cổ vũ cho tất cả các thí sinh. Vào lúc cuối chúng tôi đi lấy vote của mọi thì có nói là Hãy vote cho số 13. Đó cũng chỉ là vận đọng mọi ng cho Linh. ko phải là XIN như bạn nói. nếu bạn nói đó là xin thì lúc các thí sinh khác thi xong nói rằng HÃY BÌNH CHỌN CHO TÔI cũng là xin xỏ sao. Ở các nước như Nga, Mỉ bầu cử tổng thống, các ứng viên cũng đi vận đọng phiếu bầu cũng là XIN sao.
    Thứ 4. Bạn ko phải là những ng như chúng tôi, ko tham gia lảm viêc bạn ko biết. Sau cuộc thi, khi mọi ng về hết còn chúng tôi, linh và anh Thắng. Linh đã là Idol nhưng mà ko như ng chiến thắng. Linh khác là mặc cảm vì nghĩ la mình ko xứng đáng. Ko chỉ có chúng tôi mà cả anh Thắng đã nói chuyên với Linh và Linh mới bớt đc mặc cảm.
    Tôi nói thê cũng la mong bạn hãy nghĩ lại những j minh đã nói và đã làm bởi vì nó sẽ ảnh hưởng rất nhiều đến ko chỉ một ng mà còn nhiều ng khác nữa

Thanks
    367
    Được cảm ơn 2,172 lần trong 1,056 bài viết

Cuộc thi "Thăng Long Idol 2009" đã kết thúc, dư âm của nó vẫn còn, bên cạnh đó luôn có những luận điểm trái ngược nhau nhưng những gì mà 15 thí sinh cống hiến cho chúng ta khó có lời nào để ca tụng hết. Như ý kiến của mọi người thì có lẽ chúng ta nên kết thúc vấn đề ở đây là hợp lý. Chúng ta hãy chờ đợi một điều gì đó mới mẻ hơn, khác biệt, ấn tượng, trưởng thành hơn mà một dịp nào đó các thí sinh lại thể hiện, cho chúng ta có những ngày mất ăn mất ngủ đồng hành cùng các thí sinh. Chúc các thí sinh ngày càng thành công trên con đường nghệ thuật. :Yoyo36:

Trang 62/62 ĐầuĐầu ... 1252606162

Quuyền Hạn Của Bạn

• Bạnkhông thể tạo chủ đề
  • Bạn không thể viết trã lời
  • Bạn không thể đính kèm tập tin vào vài viết
  • Bạn không thể sửa bài viết của bạn
  •